EasyGame
ยินดีต้อนรับสู่ EasyGame เว็บบอร์ดแห่งการให้
ข้อความหรือฟอร์มบางส่วนอาจถูกซ่อน กรุณาสมัครสมาชิกเพื่อมาเป็นส่วนหนึ่งกับเรา

มีปัญหาในเรื่องต่างๆ แจ้งมาที่ easy-game@hotmail.com

ปิดกล่องข้อความนี้กด Do not display again
EasyGame
ยินดีต้อนรับสู่ EasyGame เว็บบอร์ดแห่งการให้
ข้อความหรือฟอร์มบางส่วนอาจถูกซ่อน กรุณาสมัครสมาชิกเพื่อมาเป็นส่วนหนึ่งกับเรา

มีปัญหาในเรื่องต่างๆ แจ้งมาที่ easy-game@hotmail.com

ปิดกล่องข้อความนี้กด Do not display again
EasyGame
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Wellcome to EasyGame

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2]

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ascend
สิบเอก
สิบเอก

Male จำนวนข้อความ : 38
คำขอบคุณ : 0

ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2]   ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2] I_icon_minitimeThu Aug 25, 2011 6:40 pm

ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2]

ชื่ออังกฤษ : Kob Khun Thee Rak Kan
ชื่อไทย : ขอบคุณที่รักกัน
ประเภทหนัง : Romantic/Drama
วันที่เข้าฉาย : 12 May 2011
เรทภาพยนตร์ : ท ทั่วไป ภาพยนตร์ที่เหมาะสมกับผู้ดูทั่วไป
เรื่องย่อ :
ภาพยนตร์แห่งความรักและความเข้าใจที่พูดถึงความรักของคนหลากหลายวัย ความปรารถนาดีที่เรียงร้อยผ่านเรื่องราว โดยตระเวนถ่ายทำเก็บภาพบรรยากาศสวยงามทั่วประเทศไทย ซึ่งจะเล่าเหตุการณ์ของทั้ง 3 ครอบครัวไปพร้อมๆ กัน เราจะได้เห็นจ่อย (ปั๊บ โปเตโต้) กับ เป๋อ (สายป่าน อภิญญา) พี่ชายที่คอยดูแลน้องสาวที่เป็นออทิสติกซึ่งต้องร่วมเดินทางไปกับอาจารย์เสนาะ อาจารย์ดนตรีที่กำลังจะหูหนวก (สมชาย ศักดิกุล) พร้อม ๆ กับที่ได้รับรู้เรื่องของ ขวัญ (ลลิตา ปัญโญภาส) ภรรยาที่ต้องละทิ้งความสุขความสบาย ความเคยชินของตัวเองเพื่อทำตามความฝันของสามี (ทรงสิทธิ์ รุ่งนพคุณศรี) และอีกด้านหนึ่งในเมืองหลวงเราได้เห็น ปั่น ไพบูลย์เกียรติ เขียวแก้ว เถ้าแก่โรงงานใหญ่ที่ไม่เคยเชื่อฟังคำของเตี่ย (พ่อดม ชวนชื่น) จนเมื่อหมวย (ณภัทร บรรจงจิตไพศาล)หลานสาวที่ติดคุย BB กลายเป็นตัวเชื่อมความสัมพันธ์ของทุกคนในครอบครัว

โดยเรื่องราวของทั้ง 3 ครอบครัวจะเล่าออกมาอย่างต่อเนื่องกลมกลืน และมุ่งไปสู่คำถามที่ว่า นานแค่ไหนที่เราไล่ตามความรักจากคนอื่นนานแค่ไหนที่เราลืมขอบคุณคนที่รักเรา ถ้าคุณเชื่อว่า ความรัก เริ่มต้นที่การให้ คุณต้องเริ่มที่จะมอบให้เขาก่อน...

ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2] 9586981-3c9ea643

ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2] 9586986-7d40883e

<<<พี่น้องท่านใดยังไม่เคยโหลดไฟล์ของผม กรุณาอ่านก่อนนะครับ>>>

*****หนังดีวีดีทุกเรื่อง ผมดาวน์โหลดเอง แปลงไฟล์เอง และอัพโหลดเอง ไม่ได้ไปดึงไฟล์จากท่านอื่นมาให้พี่น้องโหลดกัน เรื่องความชัดผมกล้ารับประกันว่าชัดตามคุณภาพของดีวีดีแน่นอน 1 เรื่องขนาดจะประมาณ 1 กิ๊กกว่าๆ(ที่ไม่อยากให้ต่ำกว่านี้ เพราะคุณภาพจะไม่ดีครับ) แบ่งเป็น 4 พาร์ทๆละประมาณ 250-260 เม็ก ผมอัพไว้ที่ Wupload และ Filesonic พี่น้องสามารถดาวน์โหลดได้พร้อมกัน ครั้งละ 2 พาร์ทจาก 2 เว็บ และพาร์ทเดียวกันสามารถเลือกโหลดทดแทนกันได้ตามสะดวกเลยครับพี่น้อง***^^

การโหลด**ให้กดโหลดพาร์ทที่ต้องการ รอ 5 วินาทีแล้วคลิ๊กที่ >>ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2] Skip ที่มุมขวาด้านบนเลยครับ

<<<โพสต์ขอบคุณเพื่อเป็น“กำลังใจ”แก่เจ้าของกระทู้นะจ๊ะ>>>

Download “ขอบคุณที่รักกัน” on ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2] Wupload-1 (4 Parts : Part1 / Part2 / Part3 / Part4)

Download “ขอบคุณที่รักกัน” on ขอบคุณที่รักกัน [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2] Filesonic-1 (4 Parts : Part1 / Part2 / Part3 / Part4)
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Hop(กระต่ายซูเปอร์จัมพ์)[มาสเตอร์][พากย์ไทย][AviแปลงเองจากDVD][โหลดทีเดียว 2/3]
» X-Men First Class [มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2]
» Lad Da Land[ลัดดาแลนด์][มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 2/3]
» Big Mommas:Like Father,Like Son[มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 2/3]
» Scream 4[สครีม4หวีด...แหกกฏ][มาสเตอร์][พากย์ไทย][DVD > AVI][โหลดทีเดียว 1/2]